รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ฤดูกาลหน้า คอยติดตามชมผลงานใหม่ จาก "มิตรใหม่ไทยอีสาน"

• 4 ตอบ
  • 1960 อ่าน

ฤดูกาลหน้า คอยติดตามชมผลงานใหม่ จาก "มิตรใหม่ไทยอีสาน"  นำทีมโดยพระเอกตลอดกาล อ๊อด บุญชรินทร์ ซึ่งฤดูกาลนี้เราได้พักไว้ก่อน เนื่องจากเศรษฐกิจและอีกหลาย ๆๆ อย่าง แต่ยังไงก็ขอบคุณแฟนเพลงที่คอยให้กำลังใจ และถามหามิตรใหม่ไทยอีสาน ในนามตัวแทนทุก ๆ คน ขอบคุณอีกครั้งสำหรับแฟน ๆๆ หมอลำ ทุกท่านจากใจจริง

* ต้นไหม

ให้กำลังใจกันต่อไปนะครับ ต้นไหม และทีมงานมิตรใหม่ไทยอีสานขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับการติดตาม ที่จะลืมไม่ได้ฤดูกาลที่ผ่านมาคือทีมงานขอนแก่นนิรมิต นำโดย เจ๊เหรียญ คนสวยครับ

...