รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ร่วมแสดงความยินดีกับ บ่าวสันต์ ในพิธี รับพระราชทานประกาศนียบัตร ที่ สวนอัมพร

• 58 ตอบ
  • 17833 อ่าน

ยินดีนำเด้อ   อ้ายคือจบ ป. 4 นึง นอ  โอ้ย 

ยินดีนำเด้อ หมู่

ได้เฮ็ดงาน เก็บเงินก่อนเลยเนาะ
[/b]

ขอแสดงความยินดีย้อนหลัง กะแล้วกันเด้อครับ ไปหาเลาะหลาย กว่าสิเลาะมาพ้อ อิอิ 

ทางราชมงคล กะสิเข้ารับ 17 พ.ย 53 นี้เด้อ ผมกับบ่าวอ้อน ได้เข้ารับพร้อมกันนี้ล่ะ อิอิ

ป๊าด  สถาบันพระบรมราชชนกหรอครับ สถาบันเดียวกันเลย เราสาธารณสุขชุมชน

ป๊าด  สถาบันพระบรมราชชนกหรอครับ สถาบันเดียวกันเลย เราสาธารณสุขชุมชน

เรียนที่ วสส ได๋ครับ อยู่ปีได๋แล้ว

ยินดีที่ได้รู้จัดเด้อครับ คุณหมออนามัย

ขอขอบคุณทุกๆท่าน เด้อครับ

ที่มาร่วมแสดงความยินดีนำ

...