รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพการแสดงสด พิมใจ เพชรพลาญชัย(คณะอีสานอินคอนเสิร์ต)ปี 2530

• 19 ตอบ
  • 6511 อ่าน

ภาพเก่าๆถ่ายมาจากวีซีดีเอามาให้เบิ่ง

ภาพบ่ชัดเด้อ ถ่ายด้วยมือถือจาการเปิดวีซีดีเบิ่งอีกเทื่อหนึ่ง มีคนขอมาเลยจัดให้ไปสาก่อน

เริ่มด้วยโชว์วง

ตอนนี้ยังมีขายอยู่รึเปล่าครับ

ถ่ายทำตั้งแต่ทอมยังไม่เกิดเลย

อิอิ

อ้ายหำสมัน เพลงหัวอกตายาย ,สะอื้นอวยพร

อ้ายหำ2 ตอนนั้นอยู่วงนี้แหละ

พิมใจ เพชรพลาญชัย ผู้นำทีมงาน อีสานอินคอนเสิร์ต สมัยนั้น

ฮ่วยฟ้าวหลายผัดลืมโหลดภาพ เอ้าา!รองสุดท้าย

ขอบคุณทุกแรงใจ บ๊าย บาย

ตอนนี้ยังมีขายอยู่รึเปล่าครับ

ถ่ายทำตั้งแต่ทอมยังไม่เกิดเลย

อิอิ

ตรงนี้กะบ่แน่ใจเด้อครับ ซื้อมาได้ ประมาร5 ปีแล้ว ไปพ้ออยู่ประตูน้ำแผงขายซีดี ตรงข้ามอิทราสแคร์ว
ผมว่าลองไปเดินที่ร้าน "บีเคพี ซึบูญ่า หรือไม่ก้ เจบิีค คลองถมดู อาจจะมีครับ

มีเบอร์ติดต่อโดยตรงของท่านไหมครับ

Thailand travel guide