รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอสรุปนักแสดงที่เข้าและออกจากวงไหมไทย ใจตะวัน ฤดูกาล2553-2554

• 9 ตอบ
  • 4797 อ่าน

นักแสดงที่ออก:พี่เล็ก นิลวรรณ และตัวตลกอีก2คน ส่วนข่าวที่ออกไปว่า พี่ไหมพรหม กลับไปอยู่วงเสียงอิสาน นันไม่เป็นความจริง ฤดูกาลหน้าไหมพรหมยังร่วมแสดงกับวงไหมไทยเหมือนเดิม

นักแสดงที่มาใหม่ : พี่ไก่แก้ว ปิยะวงศ์ และตลก ยายจง โสตาย อาจจะมีเพิ่มที่ย้ายมาจากรุ่งทิวาอีกประมาณ2-3คน

น่าจะเอาตัวตลกดังๆๆมาเสริมนะ

ปีหน้าคงมีผลงานดีๆให้ดู

ได้ยินมาว่าแม่เล็กจะไปอยู่สาวน้อย หรือไม่ก็น้องใหม่นี่ีแหละครับ

ไม่ไปประถมแล้ว

* 69club

นักแสดงที่ออก:พี่เล็ก นิลวรรณ และตัวตลกอีก2คน ส่วนข่าวที่ออกไปว่า พี่ไหมพรหม กลับไปอยู่วงเสียงอิสาน นันไม่เป็นความจริง ฤดูกาลหน้าไหมพรหมยังร่วมแสดงกับวงไหมไทยเหมือนเดิม

นักแสดงที่มาใหม่ : พี่ไก่แก้ว ปิยะวงศ์ และตลก ยายจง โสตาย อาจจะมีเพิ่มที่ย้ายมาจากรุ่งทิวาอีกประมาณ2-3คน

เอ๊า อ้ายไก่ ไปอยู่นำสาวน้อยเพชรบ้านแพง โตนฮ้าน มาอยู่ นำอ้ายไหมว่าติ๊

อีกคน สาวจินนี่อีก...ในบอร์ด บ้านตอง5 บอกว่าเมือคืนสู่ถิ่น

สาวยายเล็ก ยังหาหม่องลงบ่ได้ กำลังอยู่ระหว่างตัดสินใจ

โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย......สับสนนำศิลปิน

เอ๊า เอาแต่ไผ๋สิไปอยู่ไส เปิดวงพิสูจณ์ สู่สายหูสายตา พร้อมกัน

แหม่นครับ
บางคนคือว่าพี่จินนี่ สิเมือบ้าน 555 คือเก่า
ตอนนี้ใส่เสียงอยู่ กทม. แล้ว
เคลียร์ด่วนๆๆๆๆๆๆๆ

ส่วนแม่เล็ก สิหาหม่องลงใสน้อ

แหม่นครับ
บางคนคือว่าพี่จินนี่ สิเมือบ้าน 555 คือเก่า

แม่นแล้วครับ พี่จินนี่กลับบ้าน ๕๕๕ เรียบร้อยแล้ว

ตอนนี้ใส่เสียงอยู่ที่ บริษัททอปไลน์ ครับ

เปิดวงได้เห็นนางเอกสาว ไหมพรม อุดมพร ที่เวทีเสียงอิสาน อีกรอบแน่นอน

ตามลิงค์นี่เลยนะครับ พี่ที่ทอปไลน์ เค้าบอกมา

http://www.siangesanfanclub.com/forum/showthread.php?t=2929

แหม่นครับ

แม่นแล้วครับ พี่จินนี่กลับบ้าน ๕๕๕ เรียบร้อยแล้ว

ตอนนี้ใส่เสียงอยู่ที่ บริษัททอปไลน์ ครับ

เปิดวงได้เห็นนางเอกสาว ไหมพรม อุดมพร ที่เวทีเสียงอิสาน อีกรอบแน่นอน

ตามลิงค์นี่เลยนะครับ พี่ที่ทอปไลน์ เค้าบอกมา

http://www.siangesanfanclub.com/forum/showthread.php?t=2929

ตามที่บ่าวสันต์ว่ามา พี่ก็ได้ข่าวมาว่าอย่างนั้นและก็ใส่เสียงอัดอะไรเรียบร้อยแล้ว.........ก็ติดตามกันต่อไปว่าจะยังไง

...