รับทำเว็บ สมุทรปราการ

อยากได้เพลงของ ศิรินทรา นิยากร ชื่อเพลง เท่าไหร่ถึงจะพอ ลบกวนด้วยน่ะครับ

• 2 ตอบ
  • 6177 อ่าน

O0   ส่ง ลิงค์มาก็ได้ครับเดียวไปโหลด เอง หรือ แอดมาหาผมก้ได้เพลงหายากมากเลยคับ YOUARENOTALONE_55@hotmail.com

ขอความร่วมมือสมาชิกและทีมงานทุกท่าน งดและห้ามโพส แจกจ่าย ไฟล์เพลง คลิปวีดีโอ ที่ละเมิดลิขสิทธิ์ของค่ายเพลงต่าง ๆ
ทุกค่ายทุกคณะ  หากท่านใดพบหรือเจอกระทู้แจ้งผู้ดูแลและทีมงานเพื่อทำการลบได้ทันทีครับ

คือสิแม่นสมาชิกใหม่บ่ครับนี้...........รบกวนอ่านเบิ่งแหน่เด้อครับ.......

ตัวหนังสือ สีน้ำเงินข้างบนหน่ะแหมะครับผม..........

อุดหนุนของแท้
เพื่อศิลปิน จะได้มีทุนและกำลังใจ
ในการสร้างสรรค์ผลงานต่อไป
เป็นดีที่สุด

...