รับทำเว็บ สมุทรปราการ

หนึ่งในสยามเปิดรับสมัคร นักร้อง/หางเครื่อง/นักดนตรี/หมอลำ/คอนวอย แล้วครับ

• 94 ตอบ
  • 53372 อ่าน

ตอนนี้ทางทีมงานได้เปิดรับสมัคร หนุ่ม สาว ผู้มีความสนใจในด้านงานหมอลำ

ไม่ว่าจะเป็นแดนซ์เซอร์  นักดนตรี นักร้อง หมอลำ และอื่น ๆ

เชิญสมัครได้ที่ แม่อุษา แถววิชา โทร 081 872 6748 ผู้จัดการวง

หรือที่ บ้านเลขที่ ๒๑๘ หมู่ที่  ๘ บ้านหนองไผ่เหนือ ตำบลวังหินลาด อำเภอชุมแพ จังหวัดขอนแก่น

หรือว่าอยากทราบรายละเอียดอะไรเพิ่มเติม

ติดต่อสอบถาม พูดคุยกับ พระเอกน้อย ก่อนก็ได้นะครับ

ply_yaso@hotmail.com  เมลล์พระเอกน้อยครับ

ใครมีความสนใจด้านไหนก็เชิญสมัครกันได้นะครับ

รับไม่จำกัดจำนวนครับ

สมัครเเดนซ์เซอร์ครับบ

สิฮู้รายละเอียดได้จั่งได๋น้อครับ

บอกแน่เด้อครับ....

ติดต่อจั่งได๋น้อนิ

(ปล. เว้าเล่น หรือเว้าอีหลี  ซ่อยขยายแน่เด้อ)

อยาก สมัคร นำ คัฟ 0836660987

ติดต่อ พระเอกน้อย ได้ครับ

อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมครับ

นนท์     รมับโต้ไปอยู่ด้วยมั้ย
อิอิ
ขอให้ได้คนนะครับ

โอ้ย ๆๆๆๆ อยากไปนำเด้ครับผม ไผอยากไปกะมาเด้อครับ มาหลายๆๆๆ

นนท์     รมับโต้ไปอยู่ด้วยมั้ย
อิอิ
ขอให้ได้คนนะครับ

มาเด้อโต้ มาอยู่นำกัน

ขอบคุณหลาย ๆ เด้อสำหรับคำอวยพร

ขอให้สมพรปากเด้อ.....

จั่งได๋กะขอให้ บัวริมบึง ยืนยัดอยู่โดน ๆ เด้อ

ให้กลับมาโด่งดังอีกเทื่อเด้อ

อยากไปนำเด้ อยากไปนำ

สิมีโอกาสบ่น้อนิ

มาไปนำกันเด้อน้องหล่า

บ้านบ่ไกล..ไปง่ายอยู่ดอก..ว่าแต่คนทางน้องใหม่เพิ่นสิบ่ว่าเบาะน้อ

จั่งได๋กะจั่งว่ากันเด้อ...ไปบ่ไปกะบอกกันได้เด้อครับ

พี่นน นางกะอยากไปคือกันแจ้ม

ถ่านางแนเด้อ เดียวนางเรียนจบก่อน อีก 2 ปีแจ้มม

จากอะเซี่ยน ณ เซกา

บ้านบ่ไกล..ไปง่ายอยู่ดอก..ว่าแต่คนทางน้องใหม่เพิ่นสิบ่ว่าเบาะน้อ

จั่งได๋กะจั่งว่ากันเด้อ...ไปบ่ไปกะบอกกันได้เด้อครับ

พะนะ พี่นนท์กะด่ายเน่าะ แม่นอยู่หล่ะ เพิ่นสิให้มาบ่น้อ อิอิอิ

หน้าตาบ่ดีคือจังผมสิได้เป็นอีหยังน้อครับสิมีอีหยังให้เห็ดน้อครับ

หน้าตาบ่ดีคือจังผมสิได้เป็นอีหยังน้อครับสิมีอีหยังให้เห็ดน้อครับ

แล้วแต่ถนัดครับผม มีความสามารถ อันได๋ไปเป็นส่วนหนึ่งได้เลยเด้อครับผม

ผมกะอยากไปนำคือกัน
แต่หั่ง
คาเรียนอยู่
คับบ

พะนะ พี่นนท์กะด่ายเน่าะ แม่นอยู่หล่ะ เพิ่นสิให้มาบ่น้อ อิอิอิ

อ้ายนนท์ เจ้ากะเว้าไปเนาะ

น้องหั่งคาเรียนอยู่แหม

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   นักดนตรีไปเมิดทีมได่บ่ครับ มันจั่งเข้ากัน

ส่วนความสามารถผมก่ะบ่หลายดอก   เล่นเบส  กับดนตรีพื้นบ้านนิล่ะ เช่น โปงลาง โหวด พิณ แคน นิล่ะ

ฝากแนเด้อครับนักดนตรีทีมนี้ ประสบการณ์จากแหลมณรงค์โปรโมชั่นครับ

อยากไปจังคับแต่ไม่มีเพื่อนคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   นักดนตรีไปเมิดทีมได่บ่ครับ มันจั่งเข้ากัน

ส่วนความสามารถผมก่ะบ่หลายดอก   เล่นเบส  กับดนตรีพื้นบ้านนิล่ะ เช่น โปงลาง โหวด พิณ แคน นิล่ะ

ฝากแนเด้อครับนักดนตรีทีมนี้ ประสบการณ์จากแหลมณรงค์โปรโมชั่นครับ

ไปเลยครับ อิอิอิ

อยากทราบเรื่อง คุณสมบัติ ในการคัดเลือก นักร้อง หมอลำ ว่าต้องการแบบได๋

อยากทราบเรื่อง คุณสมบัติ ในการคัดเลือก นักร้อง หมอลำ ว่าต้องการแบบได๋

ในความคิดของผม (ส่วนตัว) ตามความสามารถ และความถนัด พรสวรรค์ และการมักชอบน่ะครับ

น้ำเสียง ทำนอง หัดเอากะได้ครับผม

แต่ถ้าจั่งได่กะให้พี่พระเอกน้อย มาตอบอีกครั้งน่ะครับผม

เสียงดี ลำม่วน คุณสมบัติ5555555555555

ผมเต้นได้
รำสวย
ละก้อลำเรื่องได้นิดหน่อยอ่าคับร้องเพลงก็ได้นะคับ
อยากเป็นส่วนหนึ่งของหมอลำคับ
ชอบหมอลำตั้งแต่เด็ก
ตอนนี้เรียนจบม.6ละคับ
อยากไปมากๆ
อิอิ
ความสามารถผมพอจะเป็นหมอลำได้ปะคับ

อ้ายนนท์ เจ้ากะเว้าไปเนาะ

น้องหั่งคาเรียนอยู่แหม

อ้ายล้อเล่น...อย่าเครียดเด้อ

ไปอยู่ใสกะหมอลำคือเก่าละครับ...บ่ว่ากัน

เรียนจบแล้วจั่งค่อยไปกะได้ครับ

ลองสมัครกับหัวหน้าดูนะครับ

เผื่อท่านจะตกลง.....

หรือจะสอบถามทางพระเอกน้อยก่อนก็ได้ครับ

เดี่ยวคุยกับหัวหน้าให้ครับ

เสียงดี.....

ลำได้....

บทบาทหน้าเวทีพอไปได้.....

ประสบการณ์ด้านหน้าเวที...........

ที่สำคัญสามารถอยู่กับทีมงานจนหมดฤดูกาลครับ.......

สอบถามหัวหน้าวงก่อนก็ได้ครับ......เผื่อท่านรับ

ผมเต้นได้
รำสวย
ละก้อลำเรื่องได้นิดหน่อยอ่าคับร้องเพลงก็ได้นะคับ
อยากเป็นส่วนหนึ่งของหมอลำคับ
ชอบหมอลำตั้งแต่เด็ก
ตอนนี้เรียนจบม.6ละคับ
อยากไปมากๆ
อิอิ
ความสามารถผมพอจะเป็นหมอลำได้ปะคับ

ลองโทรไปสอบถามทางหัวหน้าวงก่อนก็ได้ครับ

คงไม่มีปัญหาอะไรหรอกมั๊ง...ผมว่า

หรือว่าจะติดต่อกับพระเอกน้อยก็ได้ครับ

คุยกันก่อนค่อยสมัครก็ไม่ว่ากันครับ

อุ้ย
อยากเป็นคอนวอยแท้น้อ

อิอิ

อุ้ย
อยากเป็นคอนวอยแท้น้อ

อิอิ

มาเด้อครับ

มาอยู่นำกัน...เป็นคอนวอยกะรับคือเก่าล๊ะ

มาเด้อ ๆ ๆ  คนสิได้หลาย ๆ ครับ

ซ่อยกัน..........

กพ. เรียนจบพอดีเลยคับ พอไปได้บ่น้อ

อยากเป็นเป็นหมุ่  ดาวร้ายคนใหม่เด้
ลำบ่เป็นดอก  ฟ้อนได้อย่างเดียว
555555+++++++

ปีนี้จะไปสมัครเป็นหมอลำก่อน

เสียงกำลังม่วนเลย

5555555555555

อยากเป็นหมอลำอยู๋ครับแต่การแสดงไม่ค่อยเก่งร้องเพลงก็พอได้ หน้าตาก็................เสียงก็.............. ( คนอุดรครับ )

อยากเป็นหมอลำอยู๋ครับแต่การแสดงไม่ค่อยเก่งร้องเพลงก็พอได้ หน้าตาก็................เสียงก็.............. ( คนอุดรครับ )

ไปได้เลยครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับผม ไปนำกันเด้อครับผม

* 69club

ไปเป็นหน้าม้า เต้ยหน้าฮ้านแม่อุษาสิว่าใด๋แหน่น้อ

ดิฉัน สาวขี้ดื้อ ณ ภูเขียว ผู้ปฏิบัติการผู้นำความม่วนหน้าฮ้าน+++

อยากไปนำอยู่ครับ ประทับใจทีมงานตั้งแต่ที่จ้างไปงาน ฉลองโบถ อยู่บ้านหลายปี่แล้วล่ะ ขนาดฝนตกเพิ่นยังเล่นให้ แล้วกะเป็นครั้งแรกที่ทีมงาน ลำเรื่องก่อนแล้ว ค่อยมาโชว์เพลงปิดท้าย อิอิ ยากไปนำอยู่แต่ บ่มีเวลา อิอิ

* 69club

ต้น........เจ้าไปเป็น โต๋ตลก คืออยู่

ข่อยสนับสนุนเจ้า เด้อ......ฮ่าๆๆ

เอาเต้ย บาดนี่ จ๊วดดดดดดดดดด

เรียนอยู่ช่วงปิดเทอมจะรับบ่ครับ
หน้าตาอย่างที่เห็น
เคยเต้นมาก่อนแต่นานแล้ว

เรียนอยู่ช่วงปิดเทอมจะรับบ่ครับ
หน้าตาอย่างที่เห็น
เคยเต้นมาก่อนแต่นานแล้ว

รับอยู่ดอกครับ คนที่ไปทีหลังในช่วงปิดเทอมกะหลายอยู่ครับ รับแน่นอนครับผม เต็มที่เด้อครับผม

อ้ายนนท์คือหายเงียบไปเลยหน่อ  ไปใสหน่อคราฟ 

รูปผมเองครับ พอไปได้ไหม หน้าตาก็ ....ยังงี้แหละครับ....เสียงก็....................

รูปผมเองครับ พอไปได้ไหม หน้าตาก็ ....ยังงี้แหละครับ....เสียงก็....................

ได้อยู่ดอกครับ ไปสมัครเลยครับ ช่วงนี้ยังรับเสมอครับ ไปเป็นส่วนหนึ่ง ของทีมงานเด้อครับผม

การที่จะเป็นหมอลำนี่.................ยากไหมค่ะ

คนคนนี้พอจะเป็นได้บ่นอ......

การที่จะเป็นหมอลำนี่.................ยากไหมค่ะ

คนคนนี้พอจะเป็นได้บ่นอ......

ความคิดส่วนตัวน่ะครับ ได้แท้แน่นอนครับ ไปลองดูก้อไม่เสียหลายน่ะครับ ถ้าใจรักที่จะเป็นจิงๆๆน่ะครับ

...